บอกหน่อย 1 วัน คนไทยใช้ไฟเท่าไร

บอกหน่อยได้มั้ย?? แต่ละวัน แต่ละเวลา คนไทยใช้ไฟเท่าไร
เพื่อร่วมกันรณรงค์ประหยัดพลังงานในภาวะวิกฤตพลังงาน
กฟผ. ช่วยนำเสนอข้อมูลการใช้พลังงานให้คนไทยรับรู้แบบทันทีได้หรือไม่??
เพื่อน กฟผ. และกระทรวงพลังงาน ช่วยกันตอบด้วยนะครับ
"รู้ สู้ ลด" ครับผม

ข้อมูลจาก Decharut Sukkumnoed

พิมพ์ อีเมล

Infographic รณรงค์

IMAGE ระวัง"ถั่วเหลืองจีเอ็มโอ" ก่อ22โรคร้ายในห่วงโซ่อาหาร
แพทย์สมาคมเซลล์ฯ เผยงานวิจัยจากอเมริกา...
IMAGE GMOs อาหารที่เราควรจะรับหรือเลี่ยง
สถานการณ์เรื่องจีเอ็มโอ ในประเทศไทยขณะนี้...
IMAGE บอกหน่อย 1 วัน คนไทยใช้ไฟเท่าไร
บอกหน่อยได้มั้ย?? แต่ละวัน แต่ละเวลา คนไทยใช้ไฟเท่าไร...
IMAGE กิจกรรมต้อนรับวันสงกรานต์
ข้อมูลนี้ไม่น่าเชื่อถืออย่างยิ่ง...
IMAGE การใช้ไฟฟ้าสูงสุด VS ซ่อมท่อ LPG
ช่วงพีคหรือช่วงที่มีการใช้ไฟฟ้าสูงสุดในแต่ละปี...